Filipino

AIA logoAIA Mga rate ng pagpopondo

6 Exchange · avg 0.0039%

ExchangeRateTaunan
Gate logoGate0.0050%5.5%
Aster logoAster0.0050%5.5%
Bitunix logoBitunix0.0045%5.0%
BingX logoBingX0.0034%3.7%
MEXC logoMEXC0.0028%3.1%
Binance logoBinance0.0026%2.9%

Naipong funding (7d, %)

Mga rate ng pagpopondo · binance (7d, %)

Kaugnay na datos

AIA Datos ng likidasyonAIA Mga bukas na posisyonAIA Rasyo ng Long/Short