Filipino

XAN logoXAN Mga rate ng pagpopondo

10 Exchange · avg 0.0240%

ExchangeRateTaunan
KuCoin logoKuCoin0.0498%54.5%
Binance logoBinance0.0362%39.7%
MEXC logoMEXC0.0360%39.4%
Bitunix logoBitunix0.0354%38.8%
BingX logoBingX0.0308%33.7%
Aster logoAster0.0222%24.3%
Gate logoGate0.0146%16.0%
Bybit logoBybit0.0050%5.5%
Bitget logoBitget0.0050%5.5%
WhiteBIT logoWhiteBIT0.0050%5.5%

Naipong funding (7d, %)

Mga rate ng pagpopondo · binance (7d, %)

Kaugnay na datos

XAN Datos ng likidasyonXAN Mga bukas na posisyonXAN Rasyo ng Long/Short