Filipino

VELODROME Mga rate ng pagpopondo

8 Exchange · avg 0.0326%

ExchangeRateTaunan
Bybit logoBybit0.1724%188.7%
Bitunix logoBitunix0.0222%24.3%
LBank logoLBank0.0182%19.9%
MEXC logoMEXC0.0176%19.3%
Binance logoBinance0.0167%18.3%
Bitget logoBitget0.0050%5.5%
Gate logoGate0.0050%5.5%
BingX logoBingX0.0035%3.8%

Naipong funding (7d, %)

Mga rate ng pagpopondo · binance (7d, %)

Kaugnay na datos

VELODROME Datos ng likidasyonVELODROME Mga bukas na posisyonVELODROME Rasyo ng Long/Short