Filipino

ZRX logoZRX Mga rate ng pagpopondo

11 Exchange · avg -0.0124%

ExchangeRateTaunan
Gate logoGate0.0100%11.0%
WhiteBIT logoWhiteBIT0.0050%5.5%
Bitunix logoBitunix0.0038%4.1%
KuCoin logoKuCoin0.0019%2.1%
BingX logoBingX0.0014%1.5%
MEXC logoMEXC0.0009%1.0%
Binance logoBinance0.0001%0.1%
LBank logoLBank0.0001%0.1%
Bitget logoBitget-0.0129%-14.1%
Crypto.com logoCrypto.com-0.0193%-21.1%
Bybit logoBybit-0.1274%-139.5%

Naipong funding (7d, %)

Mga rate ng pagpopondo · binance (7d, %)

Kaugnay na datos

ZRX Datos ng likidasyonZRX Mga bukas na posisyonZRX Rasyo ng Long/Short