Tiếng Việt

ZRX logoZRX Phí funding

11 Sàn · avg -0.0031%

SànTỷ lệTheo năm
Gate logoGate0.0100%11.0%
WhiteBIT logoWhiteBIT0.0050%5.5%
LBank logoLBank0.0030%3.2%
MEXC logoMEXC0.0029%3.2%
Binance logoBinance0.0027%2.9%
BingX logoBingX0.0014%1.5%
Bitunix logoBitunix0.0013%1.4%
KuCoin logoKuCoin0.0012%1.3%
Bitget logoBitget-0.0081%-8.9%
Crypto.com logoCrypto.com-0.0161%-17.6%
Bybit logoBybit-0.0368%-40.3%

Funding tích lũy (7d, %)

Phí funding · binance (7d, %)

Dữ liệu liên quan

ZRX Dữ liệu thanh lýZRX Hợp đồng mởZRX Tỷ lệ Long/Short