Filipino

TAKE logoTAKE Mga rate ng pagpopondo

8 Exchange · avg 0.0086%

ExchangeRateTaunan
KuCoin logoKuCoin0.0201%22.0%
BingX logoBingX0.0086%9.4%
Bitunix logoBitunix0.0082%9.0%
MEXC logoMEXC0.0069%7.6%
Binance logoBinance0.0067%7.3%
LBank logoLBank0.0067%7.3%
Aster logoAster0.0065%7.1%
Gate logoGate0.0050%5.5%

Naipong funding (7d, %)

Mga rate ng pagpopondo · binance (7d, %)

Kaugnay na datos

TAKE Datos ng likidasyonTAKE Mga bukas na posisyonTAKE Rasyo ng Long/Short