Filipino

TRUTH logoTRUTH Mga rate ng pagpopondo

9 Exchange · avg 0.0133%

ExchangeRateTaunan
BingX logoBingX0.0199%21.8%
Binance logoBinance0.0196%21.4%
MEXC logoMEXC0.0195%21.4%
LBank logoLBank0.0182%19.9%
Bitunix logoBitunix0.0180%19.7%
Aster logoAster0.0092%10.1%
Bybit logoBybit0.0050%5.5%
Gate logoGate0.0050%5.5%
KuCoin logoKuCoin0.0050%5.5%

Naipong funding (7d, %)

Mga rate ng pagpopondo · binance (7d, %)

Kaugnay na datos

TRUTH Datos ng likidasyonTRUTH Mga bukas na posisyonTRUTH Rasyo ng Long/Short