Tiếng Việt

SIREN logoSIREN Phí funding

10 Sàn · avg 0.0709%

SànTỷ lệTheo năm
Gate logoGate0.1690%185.1%
Aster logoAster0.1608%176.1%
Binance logoBinance0.0761%83.3%
LBank logoLBank0.0760%83.2%
MEXC logoMEXC0.0759%83.1%
BingX logoBingX0.0722%79.1%
Bitunix logoBitunix0.0652%71.4%
KuCoin logoKuCoin0.0161%17.6%
Bybit logoBybit0.0133%14.6%
Bitget logoBitget-0.0157%-17.2%

Funding tích lũy (7d, %)

Phí funding · binance (7d, %)

Dữ liệu liên quan

SIREN Dữ liệu thanh lýSIREN Hợp đồng mởSIREN Tỷ lệ Long/Short