Filipino

AGT logoAGT Mga rate ng pagpopondo

7 Exchange · avg 0.1934%

ExchangeRateTaunan
KuCoin logoKuCoin0.2483%271.9%
Aster logoAster0.2177%238.3%
Binance logoBinance0.1891%207.1%
MEXC logoMEXC0.1872%205.0%
LBank logoLBank0.1863%204.0%
Gate logoGate0.1826%199.9%
BingX logoBingX0.1428%156.4%

Naipong funding (7d, %)

Mga rate ng pagpopondo · binance (7d, %)

Kaugnay na datos

AGT Datos ng likidasyonAGT Mga bukas na posisyonAGT Rasyo ng Long/Short